fB insta twitter

Nilichokikuta Facebook Twitter na Instagram za watu maarufu Tanzania weekend hii.

on

team workMitandao ya kijamii kama Facebook, Twitter na Instagram kwa siku hizi imerahisisha sana mambo, badala ya mtu kutafuta kuongea au kuhojiwa kwenye Radio, TV au Gazeti ndio asikike, anamaliza kiu yake yote kupitia account yake aliyonayo kama walivyofanya baadhi ya watu maarufu wa Tanzania hapa chini.

Absalom Kibanda Aug 2 2015

Mwandishi wa habari Absalom Kibanda

Fredrick Mwakalebela Iringa Aug 2 2015

Mwananchi Aug 2 2105

Jerry Slaa Aug 2 2015

Maneno ya Jerry Silaa aliyekua Meya wa Ilala

Janet Sosthenes Mwenda Aug 1 2015

Mtangazaji wa siku nyingi kwenye Radio na TV Tanzania

Shaa kuhusu kifo cha mama mzazi

Mwimbaji Shaa

Citizen TV kuhusu Chris Brown kumilikiwa na Shetani Aug 1 2015

FID Q kuhusu Shilole kufungiwa July 31 2015

Maneno ya Rapper Fid Q baada ya taarifa za msanii Shilole kufungiwa na baraza la sanaa Tanzania (BASATA) kutofanya muziki kwa mwaka mmoja.

Mwananchi Aug 2015 kuhusu mauaji ya kada wa CHADEMA Dsm

Tupatupa

Mwandishi wa habari za michezo kutoka CloudsFM

Idd Azan Aug 2 2015

Idd Azzan kutoka Kinondoni.

Idriss Aug 2 2015

Vanessa Mdee Aug 2 2015

Kibanda Aug 2 2015 2

PAPO KWA PAPO zipate habari zote zinazonifikia za siasa muziki, michezo, maisha, Breaking news na nyingine kwa kujiunga hapa na mimi >>> Twitter 

Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos

Tupia Comments