Habari za Mastaa

Wema Sepetu hajaikubali Sheria ya Mitandao? One the Incredible vipi kuuza album? Kumbe Linex kajitolea Kigoma.. #255

on

Enterta NEWSXXL ni show ambayo inaruka #OnAiR kila siku kuanzia saa 7 mchana mpaka 10, Jumatatu mpaka Ijumaa.. 255 ni sehemu ya show hiyo ambayo inakuwa na story mbalimbali za burudani.. labda umepitwa na ya leo !!

Ilikuwa na majina ya mastaa hawa wa TZ, One the Incredible, Linex na Wema Sepetu.

Tumesikia kwamba album za Bongofleva zinarudi sokoni, rapper One amesema hicko ni kitu kizuri sana ambapo kwa msanii kuwa na idadi ya album kadhaa sokoni ni kama CV yake hivi.

Linex mkali mwingine wa muziki amesema aliandikiwa barua kutoka Hospitali ya Kabanga iliyoko Kigoma, wakamuomba awe Balozi wao.. Hospitali hiyo inategemewa na watu wengi wa Kigoma, jamaa aliamua kuitembelea Hospitali hiyo na kutroa msaada kutokana na hali abayo aliiuta kwenye Hospitali.

Staa wa Bongo Movie, Wema Sepetu aliandika kwenye ukurasa wake wa Instagram kuhusu ishu ya Sheria ya Matumizi ya Mitandao kwamba hayuko tayari kuona fans wake wananyang’anywa haki zao.

Wema kasema alitoa maoni hayo sio kwa sababu anawatetea watu ambao wanaandika vitu vibaya mitandaoni, hata yeye ni mmoja ya wanaoandikwa vibaya na watu hao ambao wengine wanajiita #TeamWEMA lakini yeye hawajui.. Wema amesema anachokikubali kwa watu hao ni mapenzi yao kwake na sio kitu kingine.

255 iko pia kwenye sauti hii ambayo hata wewe unaweza kuiplay kuisikiliza

Unahitaji chochote ninachokipata kisikupite? jiunge na mimi kwenye TwitterFacebook na Instagram kwa kubonyeza hapa >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos ili kila video ya AyoTV ikufikie.

Soma na hizi

Tupia Comments