Michezo

Azam FC wameshindwa kuendelea na michuano ya CAF, baada ya kipigo hiki …

on

April 19 2016 wawakilishi wa Tanzania katika michuano ya Kombe la Shirikisho barani Africa (CAF) klabu ya Azam FC ilishuka mjini Rades Tunisia kucheza mchezo wake wa marudiano wa Kombe la shirikishoa barani Afrika dhidi ya klabu ya  Esperance ya Tunisia.

Azam FC ambao mchezo wa awali uliochezwa Chamazi Dar es Salaam waliibuka na ushindi wa goli 2-1, wamekubali kipigo cha goli 3-0 katika mchezo huo wa marudiano. Kabla ya mchezo huo Azam FC walikuwa wakihitaji ushindi au sare yoyote ya magoli ili waweze kusonga mbele. Magoli ya Esperance yalifungwa na Bguir, Jouini na Errouge.

asdfgh

Baada ya kuondolewa katika michuano kwa klabu ya Azam FC, Tanzania inabakia na muwakilishi mmoja pekee katika michuano ya kimataifa, ambaye ni klabu ya Dar esa Salaam Young Africans ambayo April 20 itacheza mchezo wake wa marudiano na wenyeji wake Al Ahly.

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUB

KAMA ULIIKOSA VIDEO YA MAGOLI YA MECHI YA AZAM FC VS ESPERANCE APRIL 10 2016, FULL TIME 2-1

Soma na hizi

Tupia Comments