AyoTV

Uliiona hii ya Mwanamke ndani ya super market?

on

Screen Shot 2014-09-18 at 8.31.59 AMTumezoea kuona watu wakiiba kwenye supermarket lakini mara nyingi mbinu zao za wizi huwa ni zilezile tulizozoea kuziona ambapo pamoja na kuipata hii video naendelea kufatilia kujua mengine ya ziada baada ya hii ambayo nilitumiwa Whatsapp ya Mwanamke huyu aliejaribu kuthubutu.

Unataka kuwa karibu na millardayo? unataka kutumiwa kila kinachowekwa hapa? kama ndio……… nakualika kujiunga na mimi kwa kubonyeza hapa mtu wangu >>> twitter Insta FB

Tupia Comments