Mix

PICHAZ 20: Mafuriko kijiji cha Changalawe Mikumi yamemfanya Prof Jay kwenda kuwatembelea wahanga

on

Mbunge wa Jimbo la Mikumi Joseph Haule a.ka Profesa Jay April 25 2016 siku moja baada ya kupeleka msaada wa mabomba Ruaha amelazimika kwenda kuwatembelea wanakijiji wa Changalawe kata ya Masanze ambao wamepata mafuriko na baadhi ya mali zao kwenda na maji.

1

Prof Jay ameenda kuwatembelea wakazi hao ambao mazao yao yameenda na maji mashambani pamoja na nyumba zao kusombwa na mafuriko, mbunge huyo wa Mikumi hakuishia kutoa pole tu lakini amehaidi kuwapelekea msaada ili kuwapunguzia matatizo yaliojitokeza katika mafuriko hayo.

2

3

5

6,

cvg

fdg

fhj

h

hh

4

hhyu

hj

jjkkkkk

lk

nbv

wwwww

eiu

f

,kkk

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

PROF JAY ALIVYOKUTANA NA WANANCHI WAKE APRIL 2016

Soma na hizi

Tupia Comments