Mix

Aliyemtukana Rais Magufuli kwenye Facebook kapata dhamana

on

Mahakama ya Hakimu mkazi Arusha imempa dhamana Mtuhumiwa Isaac Abakuki anayetuhumiwa kumtukana Rais John Magufuli kupitia kwenye ukurasa wake kwenye mtandao wa kijamii wa Facebook.

Hakimu mfawidhi Agustino Rwezire amesema Mahakama baada ya kupitia  hoja mbili zilizotolewa  na upande wa mashtaka na mshtakiwa, imeridhia kutoa dhamana kama haki ya msingi ya mshtakiwa kutokana na kosa alilotenda ambapo dhamana hiyo ni ya Wadhamini wawili waliotakiwa kuwa na jumla ya shilingi milioni tano.

DAR ES SALAAM, TANZANIA - 13-08-22 - Downtown Dar es Salaam at night on August 22. A new high-rise is being constructed at bottom right. Dar es Salaam is one of Africa's fastest growing cities. Photo by Daniel Hayduk

Kwenye siku ya kwanza kufikishwa Mahakamani Polisi walisema Tarehe 17 March 2016 Isaac Abakuki akiwa nyumbani kwake Olasiti Arusha alipokea ujumbe kwenye account yake ya Facebook ukisema ‘mnamlinganishaje Magufuli na Nyerere’ ukiwa ni Ujumbe wa mjadala ulioanzishwa kwenye mtandao wa kijamii kufuatia hatua ya Rais Magufuli kupiga simu kwenye kipindi cha Clouds 360 CloudsTV na kuwapongeza Watangazaji wa kipindi hicho.

Baada ya kusoma huo ujumbe Mtuhumiwa aliandika comment kujibu alichokisoma na kuandika >>>Hizi ni siasa za maigizo halafu mnamfananisha huyu bwege na Nyerere wapi  buana“….. comment ya mtuhumiwa iliwaudhi na kuwakwaza watu wengi walioona Facebook na wakaamua kufikisha malalamiko yao kwa mamlaka ya mawasiliano Tanzania TCRA. – Polisi

DAR ES SALAAM, TANZANIA - 13-08-22 - Downtown Dar es Salaam at night on August 22. A new high-rise is being constructed at bottom right. Dar es Salaam is one of Africa's fastest growing cities. Photo by Daniel Hayduk

TCRA kwa kushirikiana na Polisi baada ya kufanya uchunguzi wa kina walifanikiwa kumkamata Mtuhumiwa 22 March 2016 kwenye hoteli ya Annex Arusha na alipandishwa Mahakamani kwa mara ya kwanza April 15 2016, kesi yake itaendelea tena May 17 2016.

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments