Habari za Mastaa

Good news: Tanzania imechukua tuzo mbili usiku wa leo Lagos, Nigeria Africa Magic Awards 2016

on

Mach 5 2016 Tanzania imeingia kwenye headlines tena baada ya waigizaji wa Tanzania kuchukua Tuzo Africa Magic Viewer’s Choice Awards 2016 zilizotolewa Lagos Nigeria ambapo mwimbaji toka Tanzania Alikiba  alikuwa mmoja kati ya wasanii waliotumbuiza kwenye tuzo hizo.

Wasanii wa Filamu Tanzania Elizabeth Michael na Single Mtambalike wamefanikiwa kuondoka na tuzo moja kila mmoja ambapo Elizabeth Michael (Lulu) amechukua Tuzo ya Best Movie East Africa kupitia movie yake ya Mapenzi na Single Mtambalike amechukua Tuzo ya Best Indigeous Language Movie/TV Series Swahili kupitia Movie ya Kitendawili

Nimekuwekea list ya washindi wote kwenye Tuzo za Africa Magic Viewer’s Choice Awards 2016

BEST ART DIRECTOR (MOVIE/TV SERIES)
The refugees – Frank Raja Arase

BEST TELEVISION SERIES
Daddy’s Girls – Ariyike Oladipo

BEST MAKEUP ARTIST (MOVIE/TV SERIES)
Ayanda – Louiza Calore

BEST SHORT FILM
A day with death – Oluseyi Amuwa

BEST WRITER (MOVIE AND TV SERIES)
Ayanda – Trish Malone

BEST LIGHTING/DESIGN
Common Man- Stanley Ohikhuare

BEST CINEMATOGRAPHY
Tell me sweet something- Paul Michaelson

BEST SOUND EDITING
Marquex Jose Guillermo

BEST PICTURE EDITING
Rebecca- Shirley Frimpong-Manso

BEST COSTUMING
Uche Nancy- Dry

BEST INDIGENOUS LANGUAGE MOVIE (SWAHILI)
Kitendawali- Single Mtambalike

BEST INDIGENOUS LANGUAGE MOVIE (HAUSA)
Dadin Kowa- Salisu Balarabe

BEST INDIGENOUS LANGUAGE MOVIE (YORUBA)
Binta Ofege – Abiodun Jimoh and Jumoke Odetola

BEST INDIGENOUS LANGUAGE MOVIE (IGBO)
Usekwu Igbo- Paul Igwe

BEST DOCUMENTARY
Faaji Agba- Remi Vaughan Richards

BEST SUPPORTING ACTOR
A soldier’s story- Sambassa Nzeribe

BEST SUPPORTING ACTRESS
Before 30- Tunbosun Aiyedhin

BEST ACTOR IN A COMEDY
Jenifa’s Diary- Folarin Falana

BEST ACTRESS IN A COMEDY
Jenifa’s Diary- Funke Akindele

TRAILBLAZER AWARD
Kemi Lala-Akindoju

INDUSTRY MERIT AWARD
Sadiq Daba
Bukky Ajayi

BEST MOVIE- SOUTHERN AFRICA
JOYCE MHANGO CHAIGUALA

BEST MOVIE- EASTERN AFRICA
Mapenzi- Elizabeth Michael

BEST MOVIE- WESTERN AFRICA
Chinny Onwugbenu, Chichi Nwoko and Genevieve Nnaji – Road to Yesterday

BEST ACTRESS IN A DRAMA
Falling- Adesua Etomi

BEST ACTOR IN A DRAMA
A Soldier’s Story- Daniel K. Daniel

BEST DIRECTOR
Tell me Sweet Something- Akin Omotosho

BEST OVERALL MOVIE
Dry- Stephanie Linus

Ni staa gani au Mtanzania gani ungependa kumuona anashinda tuzo kwenye nyanja yoyote mwaka huu? niachie comment yako..

Soma na hizi

Tupia Comments