Habari za Mastaa

Inspector Haroon anamshukuru Mungu kwa kumjalia kipato kilichompa hili gari kwa sasa

on

Screen Shot 2014-03-08 at 4.03.45 PMInspector Haroon ambae ni msanii wa bongoflevani kwa muda mrefu toka time hiyo yuko na mshkaji wake Luteni Kalama kwenye kundi la Gangwe Mobb, ameshea picha ya gari analotumia sasa hivi na kumshukuru Mwenyenzi Mungu.
haron
Hiki hapa chini ndicho alichokiandika baada ya kuweka picha ya gari lenyewe.

inspekta

1912315_662061180517732_377128816_n

Tupia Comments