Habari za Mastaa

Ben Pol kafunguka kwa nini amekuwa akiitumia Hashtag ya moyo kazi yake nini

on

Kama umekuwa karibu na social network za Ben Pol utakuwa umekutana na hashtag imeandikwa moyo kazi yake nini, wengi wakahisi anataka kufungua darasa la kuelezea kazi za moyo.

May 12 2016 Perfect Crispin anatusogezea stori hii inayomhusu Ben Pol kutumia hashtag hiyo, ametusogezea pia stori zingine zinazomhusu Madee na Mwana FA

Bonyeza play hapa chini kuzipata stori zote 

ULIKOSA MADEE AKIZUNGUMZIA VIDEO YA ‘CHURA’ KUFUNGIWA, ‘MIGULU PANDE NA MENGINE? UNAWEZA KUANGALIA VIDEO HAPA CHINI

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

 

Soma na hizi

Tupia Comments