Mix

Breaking:Bunge laahirishwa,sababu ipo hapa.

By

on

bungeeeKutoka Mjengoni Dodoma Bunge la kujadili katiba limehairishwa na Mwenyekiti baada ya kutokea kwa vurugu baada ya kutoelewana kwa baadhi  wabunge kati ya Mh. Aboubakary ambaye ni Mwakilishi Mkuu wa Serikali ya Zanzibar alipomuomba Mheshimiwa Mwenyekiti asikubali kuruhusu baadhi ya majina ya wachangiaji wakati majina hayo hayajafika kwenye kamati inayohusika na uratibu wa rasimu.

Baadhi ya wachangiaji akiwemo Ole Sendeka ambaye wameonekana majina yao yanajirudia ndipo aliposimama na kusema inawezekana yeye Ole Sendeka hoja zake na baadhi ya wajumbe wengine zinawagusa baadhi ya wajumbe wanaoshughulikia kanuni hizo zinazojadiliwa sasa.

Mwenyekiti wa muda wa bunge hilo Mh. Pandu Kificho alilazimika kusimama na kuwaomba wajumbe wawe watulivu ili kuhakikisha kikao kinaendelea baada ya mheshimiwa Aboubakary  kusimama kumjibu Mheshimiwa Ole Sendeka kuwa anadhani Mheshimiwa Olesendeka ni mchanga sana kwenye masuala ya sheria maana yeye amaeanza miaka ya 1980 wakati mheshimiwa Ole sendeka anatokea Simanjiro na ana miaka 10 tu hana lolote kwenye masuala hayo ya sheria na hana anachokijua.

Mpaka sasa Mwenyekiti wa Bunge hilo amehairisha Bunge hilo mpaka saa 10 Jioni.

 

Tupia Comments