Mix

Jibu la Dogo janja baada ya kuhusishwa kutoka kimapenzi na Irene uwoya

on

Inasemekana walikuwa pamoja usiku wa kuamkia Valentine day mpaka asubuhi ambapo Soudy Brown alipompigia simu Janjaro majibu yake yalikua haya

Mimi mke wangu anaishi Morogoro, sijawai kutoka kimapenzi na mtu aliyenizidi umri, usiku wakuamkia Valentines nilila nyumbani..mwenyewe nilikuwa na Bro..”

“Soudy unanikosea sana si mama yangu yule? hatuna mahusiano hatuna chochote wala story naye hatuna au soudy unataka uniozeshe”

Bonyeza Play kusikiliza full story..

VIDEO: Jionee mwenyewe alichosema Irene Uwoya kuhusu Wanaume wanaokwenda Saluni, Mwanamke ataemchukulia Mwanaume na Mwanaume akimpenda anatakiwa kufanyaje

VIDEO: Irene Uwoya aongea kwanini hakupost Wema Sepetu alipokamatwa baada ya kuitwa na Paul Makonda, bonyeza play hapa chini kujionea

BREAKING NEWS zote na stori za mastaa utazipata kwa Reporter wako MillardAyo, hakikisha umejiunga na mimi kwenye Facebook, Twitter, Instagram, Snapchat, Youtube, APP kwenye ANDROID na IOS kote huko kwa jina hilohilo la @millardayo

Soma na hizi

Tupia Comments