Top Stories

Hivi ndivyo UKAWA ilivyompokea Mbunge Edward Lowassa Dar es Salaam… (Pichaz)

on

3X6A9394

July 27 2015 Mbunge James Mbatia ambaye ni mmoja ya Viongozi wa juu wa Jumuiya ya Vyama vinavyounda umoja wa UKAWA aliongea maneno haya baada ya Viongozi wote kukaa Kikao na kukubaliana >>>> “Nachukua fursa hii kumualika Mheshimiwa Lowassa ajiunge na UKAWA na tuko tayari kushirikiana nae kuiondoa CCM madarakani”— James Mbatia.

3X6A9441

Viongozi wa UKAWA wamekutana Bahari Beach Dar July 28 2015, wakiwa wameongozana na Mbunge wa Monduli, Edward Ngoyai Lowassa na kuumaliza utata wa maswali mengi kuhusu uamuzi wa Lowassa baada ya jina lake kutopitishwa kwenye Urais CCM.

Mbunge Edward Lowassa alitumia muda mfupi tu kuthibitisha kujiunga CHADEMA, na hii ni sehemu ya alichokisema.

3X6A9340

Mbunge Godbless Lema

3X6A9383

3X6A9385

3X6A9526

Edward Lowassa na mke wake, Mama Regina Lowassa.

 Nilinyimwa haki ya Msingi ya kusikilizwa na kujieleza CCM, nitakuwa mnafki kusema nina imani na CCM –#TZALiveUpdates #LowassaCDM — millard ayo (@millardayo) July 28, 2015

3X6A9607

Freeman Mbowe na Edward Lowassa.

3X6A9628

Edward Lowassa na Prof. Ibrahim Lipumba.

3X6A9651

Salum Mwalimu akiongea na Edward Lowassa.

 

3X6A9467

3X6A9482

3X6A9599

Mama Regina Lowassa akikabidhiwa kadi ya CHADEMA na Freeman Mbowe.

3X6A9618

Edward Lowassa na Mama Regina wakionesha kadi zao za CHADEMA.

3X6A9531

3X6A9541

Freeman Mbowe na Edward Lowassa wakiwa wananong’onezana jambo.

3X6A9573

3X6A9655

Prof. Lipumba.

3X6A9676

Freeman Mbowe.

3X6A9696

James Mbatia.

3X6A9717

3X6A9720

Wabunge Halima James Mdee na Joshua Nassari.

3X6A9722

3X6A9724

3X6A9727

3X6A9730

Mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi ‘Sugu’ (aliyekaa katikati) na Peter Msigwa pembeni kushoto.

3X6A9760

3X6A9766

3X6A9782

3X6A9807

3X6A9875

3X6A9880

3X6A9889

3X6A9890

3X6A9897

3X6A9899

3X6A9901

Nitakutumia stori zote ukibonyeza hapa >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos ili kila video ya AyoTV ikufikie.

Soma na hizi

Tupia Comments