Habari za Mastaa

EXCLUSIVE: Aliyekuwa Mume wa Shamsa kafunguka kuvunjika kwa ndoa yao na kufulia kwake

on

Aliyekuwa Mume wa mwigizaji Shamsa Ford ambaye ni maarufu kwa jina la Chidy Mapenzi amefunguka kwa mara ya kwanza kuhusu kuvunjika kwa ndoa yake yeye na Shamsa na kutolea ufafanuzi taarifa zinazoendelea zikidai kuwa yeye kayumba kiuchumi kwa sasa tofauti na alivyokuwa zamani.

Bonyeza PLAY hapa chini kutazama FULL INTERVIEW.

VIDEO: WOLPER KAHAMIA ARUSHA “NIMEKUWA BOSS, NAJENGA ARUSHA, NIMEENDA KUISHI NA MATAJIRI WENZANGU”

JAMAA ALIYEDUMU KEKO KAFUNGUKA HALI YA USALAMA ILIVYO TEMEKE KUELEKEA FIESTA

Soma na hizi

Tupia Comments