Mix

Wakenya walivyohitimisha maombolezo ya watu waliofariki Garissa (picha).. #RIP

on

jobree

Jana April 7 ilikuwa siku ya tatu ya maombolezo baada ya shambulio la kigaidi Chuo Kikuu cha Garissa Kenya, watu waliweka misalaba na mishumaa katika viwanja vya Nairobi kuwakumbuka wanafunzi 148 waliouawa katika shambulio hilo.

f8bc126e4b4e168ed11b0dWanafunzi wa Chuo cha Garissa walifanya maandamano  Nairobi wakiwa na ujumbe kuishinikiza Serikali ya Kenya kuimarisha ulinzi.image

Zaidi ya watu 2000 walikusanyika kulaani mashambulizi hayo huku Mahakama kuu ikitoa mwezi mmoja kwa Polisi kuwahoji watu sita waliokamatwa mpaka sasa kwa kuhusika na tukio hilo ambapo kati yao anatajwa kuwepo Mtanzania mmoja.

Kenya imefungia account za Benki za watu 86 ambao wanahisiwa kukisaidia Kikundi cha Al-Shaabab.

Kenya II

_82171915_82171727

Kenyans hold vigil to mourn Garissa victims

images (1)

_82130967_82130966

08b048ce1b744b2c9e1ddd84e968c01a-6cf1e1f3a028020f730f6a7067008cdc_article

f2304f61a62cf601cab47ed235fc647617553a5a

#RIP watu wetu waliofariki kwenye mashambulizi hayo.

millardayo.com ni sehemu yako utakapozipata zote unazozitaka, vichekesho, stori za siasa, muziki, michezo, movies, magazeti, video mpya na nyingine kubwa….  unaweza kujiunga na mimi Facebook, Twitter na Instagram pia zitakufikia zote mtu wangu, jiunge hapa >>>twitter Insta Facebook

Soma na hizi

Tupia Comments