Habari za Mastaa

Gigy awapa makavu wanaofanya surgery “Kwanini uige” (video+)

on

Ni Msanii kutokea Bongo Fleva, Gigy Money ambae time hii amezungumza juu ya watu wanaosafari nchi za nje kwenda kufanya Surgery.
Ayo TV & Millardayo.com imekusogezea hapa stori kamili unaweza ukabonyeza play

GIGY “DIAMOND, HAJAWAHI KUNIWISH, NAMPUNGUZIA NINI, MASHA SINA CHA KUMSHAURI NAWEZA NIKAWA MBAYA”

BILA UWOGA GIGY MONEY AFICHUA SIRI YAKE “NIMEZALIWA SINA SHEPU, NI KWELI MIMI NAVAA KIGODORO”

Soma na hizi

Tupia Comments