Top Stories

“Damu ya Mtanzania huwa haiendi hovyo” Sirro afika walipofariki wanafunzi 10

on

IGP Simon Sirro, amesema kuwa licha ya kwamba chanzo cha moto ulioteketeza bweni la Shule ya Byamungu Islamic hakijajulikana, lakini bado wanatafuta vyanzo vingine na kudai kuwa huenda kuna adui mwingine aliyesababisha maafa hayo.

IGP Sirro ametoa kauli hiyo alipofika kwenye eneo la tukio la moto ulioteketeza bweni la shule hiyo na kuongeza kuwa hata mifumo ya umeme katika jengo hilo haikuwa mizuri pamoja na jengo lenyewe halikuwa madhubuti na kwamba uchunguzi bado unaendelea.

“Jengo lenyewe sijui hata Afisa Elimu na wakaguzi walikuwa wanajua watoto wanalala kwenye hili jengo, tunajaribu kutafuta vyanzo vingine inawezekana jengo halikuwa madhubuti, lakini inaweszekana kuna adaui wa nje amechukua huo mwanya kufanya uhalifu” IGP Sirro

“Tutafanya upelelezi wa kina na tutapata majibu, niwahakikishie tukipata taarifa sahihi tutawashughulikia kweli kweli, hatuna mchezo na mtu ambaye kwa uzembe wake au nia yake ovu anasababisha vifo, niliwahi kusema damu ya Mtanzania huwa haiendi hovyo, akishakufa Mtanzania lazima aliyesababisha tumshughulikie kwa mujibu wa taratibu” IGP Sirro

WANAFUNZI 1O WAFARIKI, BWENI LATEKETEA KAGERA, DC AZUNGUMZA “WATATU KIFUSI KIMEWAFUNIKA”

Soma na hizi

Tupia Comments