Premier Bet
TMDA Ad

Habari za Mastaa

Stori za Facebook, Twitter, Instagram Jan 2 nimekuwekea hapa

on

.

.

Kazi yangu ni kuhakikisha hupitwi na chochote ndio maana natumia muda wangu kukusanyia matukio mbalimbali kuanzia Ofisini,Barabarani,Mitaani mpaka kwenye Mitandao kama hii ya leo.

 

Facebook

CloudsFM

1.CLOUDS TV INTERNATIONAL YAZINDULIWA RASMI DUBAI Hongera kwa Mkurugenzi wa Clouds Media Group Bw Joseph Kusaga ndoto yake imekuwa kweli sasa Clouds TV International kuwa kituo cha kwanza cha Television cha Kiafrika kuonekana nchi zote za Falme za Kiarabu. ‪#‎TunakufunguliaDuniaKuwaUnachotaka‬

  1. JK:MAJANGILI WAKAE MBALI RAIS Jakaya Kikwete, amesema serikali itapambana kufa na kupona kuhakikisha ujangili na biashara haramu za wanyamapori zinakomeshwa. Ameonya kuwa huu mwaka utakuwa wa mapambano makali zaidi ya miaka iliyopita katika kukabiliana na majangili kwenye hifadhi za taifa na mbuga za wanyama nchini. Kwa mujibu wa Rais Kikwete mwaka jana , ndovu 114 waliuwawa, ikilinganishwa na ndovu 219 waliouwawa mwaka 2013 na ndovu 473 mwaka 2012, huku majangili 1,354 wamekamatwa na pembe za ndovu 542 na silaha mbalimbali 184 nazo zilikamatwa.

Chid Benz:Nakanusha habari za Nikki mbishi kuacha mziki,nimeongea nae kama kaka na kumgusia mengi,najua amenielewa na nimemwambia asikubali wale wanaomkubali waanze kukubali wengine.mimi nimekumbana na vingi na watu weengi waliaminishwa kama nimeshushwa kimziki,jimefanyiwa mengi ambayo kwa muda ule nsingeweza kuelezea kila mtu nini kinaendelea,so if kikitokea kibaya kinatangazwa mpk kwenye taarifa za habari mbona mziki hauchezwi?ningekua sina nguvu hio nisingesumbua watu kuniweka front page..but bado nipo na nimekomaa.na naishi na naona wanaopewa kipaumbele na najua bado mimi ni mimi.Iron

HATIMAE KAKA DUDUBAYA NA KAKA MR.NICE WAMALIZA BEEF!! A photo posted by dully sykes (@princedullysykes) on

Thanks bro Chuma @chidbeenzchuma A photo posted by Baba Malcolm (@nikkimbishi) on


Ni halali yako kupata kila stori inayonifikia mtu wangu, niko tayari kukutumia wakati wowote kupitia twitter instagram na facebook ukijiunga na mimi kwa kubonyeza >>> twitter Insta Facebook

Tupia Comments