Duniani

Msako wa mtoto aliyeachwa msituni na wazazi wake kama ‘Adhabu’ umefika siku ya tatu

on

Adhabu ni sehemu ya maisha katika malezi ya watoto lakini imekuwa tofauti kwa wazazi hawa kutoka Japan ambao waliamua kumuadhibu mtoto wao mwenye umri wa miaka (7) Yamato Tanooka,  kwa kumuacha katika msitu wa kisiwa cha Hokaido ambapo ni makazi ya wanyama pori baada ya kumkuta na kosa la kurushia  mawe magari yaliyokua jirani yao.

forest ,

Kikosi cha waokoaji zaidi ya 150 bado kinaendelea na msako huko Nanae Japan ikiwa leo ni siku ya tatu tangu apotee. Wazazi wa mtoto huyo wamekiri kufanya hivyo ila haikuwa dhumuni lao kumuacha kwa muda mrefu kwani walirudi eneo la tukio muda mfupi tangu wamuache ila walipofika hawakumkuta.

forest

Mwanzoni baba wa mtoto huyo aliripoti kupotea kwa mwanae walipokuwa wanatafuta mboga, lakini baadae akaamua kuwaambia polisi ukweli na kusema walimshusha kwenye gari kama kumpa adhabu tu. Mpaka sasa polisi wanafikiria juu ya swala hili na huenda wakafunguliwa  kesi ya ‘Utelekezaji wa mtoto‘.

WAZIRI NDALICHAKO ALIKOROGA, HOFU WIMBI LA MAUAJI >>>>> 

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram naYouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments