Mix

Kesi ya bomoabomoa yaendelea kupigwa kalenda, kwa leo hii ndio sababu

on

Bomoabomoa iliyoanza mwishoni mwa mwaka 2015 kwenye maeneo mbalimbali ya mabondeni ikiwemo kwa maeneo yaliyo kando na mto msimbazi ambapo zoezi hilo lilisitishwa baada ya wakazi wa Tabata Segerea kufungua kesi kupinga ubomoaji wa nyumba zao. 

April 15 2016 ilikuwa ni siku ambayo kesi ilitakiwa kutolewa hukumu katika Mahakama Kuu Kitengo cha Ardhi lakini taarifa iliyotoka ni kwamba Jaji Fredrica Mgaya aliyetakiwa kusoma hukumu hiyo anaumwa. Wakizungumza na millardayo.com Diwani kata ya Tabata, Patrick Assenga na Mbunge wa viti maalum Segerea, Anatropia Theonest, wamesema …..

>>>’tumefika kama kawaida mbele ya jaji lakini kwa bahati mbaya tumeambiwa kwamba afya yake haijaendelea vizuri na badala yake imeahirishwa mpaka ijumaa ijayo April 22 tunaomba jaji aliyepewa hiyo kesi kama anaona hawezi kuhudhuria siku hiyo mahakama ipange mtu mwingine akatoe uamuzi wa kesi yetu kwa sababu tunaamini kila kitu kimekamilika’;-Anatropia Theonest

>>>’uamuzi unaweza kusomwa hata na msajili wa mahakama, kesi inapokuwa imekamilika katika hatua hii msajili wa mahakama peke yake anaweza kusoma huo uamuzi na sio issue kubwa, wakati mwingine unapoona mambo kama haya yanapelekea wananchi kuwa wasiwasi kuwa kesi inaingiliwa’:- Patrick Assenga

ULIIKOSA VIDEO YA BOMOABOMOA KINONDONI DEC 17 2015? ANGALIA VIDEO HII HAPA CHINI

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments