Premier Bet
TMDA Ad

AyoTV

Kajala alipofika kwenye studio za Millard Ayo, amejibu nini kuhusu hii ya Wema? Pishu je?

on

KJ 4Kajala Masanja ni mwigizaji kutoka bongomovie Tanzania, alipita kwenye studio za Millard Ayo hapa TZA na kufanya Exclusive Interview, kazungumzia ishu kubwa ya Wema Sepetu sasa hivi kwenye headlines japo hawapatani, lakini pia kaizungumzia Pishu.

Bonyeza play kwenye hii video hapa chini umsikie na kumtazama Kajala mwenyewe akiongea.

millardayo.com ndio sehemu yako kuzipata story zote mtu wangu, unaweza kuwa karibu zaidi na mimi kwa kujiunga kwenye Facebook, Twitter na Instagram pia zitakufikia zote mtu wangu, jiunge hapa >>>twitter Insta Facebook

Soma na hizi

Tupia Comments