fB insta twitter

Habari kubwa kutoka kwenye magazeti ya Tanzania leo Dec 11 2016

on

Kila siku asubuhi huwa nazisogeza headlines zilizobebwa kwenye kurasa za Magazeti ya Tanzania, Uchambuzi wa stori zote napandisha kwenye account yangu ya Twitter >>>@millardayo. Tayari nimekuwekea hapa kubwa za leo kutoka kwenye magazeti ya Tanzania, waweza kuzipitia hapa chini moja baada ya nyingine

AyoTVMAGAZETI: Vinara wapiga dili Dangote hawa hapa, Shein awabana viongozi Zanzibar, Bonyeza play hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments