Habari za Mastaa

Watu wa Dar es Salaam walivyouanza mwaka na msanii wa Nigeria..(+Picha)

on

Ni usiku wa kuamkia January 1, 2016 ambapo mashabiki wa muziki wa Bongo Fleva walikutana  na kuenjoy muziki mzuri kutoka kwa msanii wa Nigeria, Tekno uliofanyika katika ukumbi wa King Solomon Dar es Salaam.

Hizi ni baadhi ya picha za kutoka kwenye eneo hilo.

.

.

.

.

.

.

.

.

.

.

.

.Msanii wa Nigeria, Tekno akitoa burudani ya nguvu

.

.Dj Young Guru akitoa burudani ya nguvu usiku wa kuamkia leo

.

.

DSC_4937

.

DSC_4941

.

DSC_4951

.

DSC_4956

.

DSC_4959

.

DSC_4961

.

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line yatiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB,InstagramnaYouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Tupia Comments