Vituko/ Comedy

Utani wa Baba Levo kuhusu magari ya mastaa wa bongo yalivyo na matatizo…(+Audio)

on

Mtani na mchekeshaji Baba Levo kama kawaida yake  amekuwa akitupatia fix kuhusiana na maisha ya mastaa wa Bongo, sasa leo kaja na hii ya kuzungumzia  magari ya mastaa kama Rich Mavoko, Joh Makini, Linah na wengine namna yalivyo na matatizo ambayo mashabiki wao wengi hawayajui.

Cheka naye kwa kubonyeza Play hapa chini

Baba Levo akiongelea nyumba ya Diamond Platnumz

Utani wa Baba Levo akienda guest house na Mwanamke mwizi

Utani wa Baba Levo kuhusu watu wa Kigoma na huduma za ndege

Baba Levo na ushamba wa wasanii kupanda ndege

Baba Levo alipokwenda kwa Mganga kisa show za Marekani

Utani wa Baba Levo kuhusu Manesi wanaotoa siri za wagonjwa

Baba Levo siku alipopanda Fuso na Roma Mkatoliki

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line yatiGO andika ‘AYO’ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana naMillardAyo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa>>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments