Habari za Mastaa

List kamili ya washindi wa tuzo za Sound City MVP 2020

on

Usiku wa kuamkia January 12,2020 lilifanyika zoezi la ugawaji wa Tuzo za Sound City MVP ambazo zilifanyika huko Lagos nchini Nigeria.

Katika Tuzo hizo msanii Burna Boy aling’ara zaidi baada ya kufanikiwa kuchukua Tuzo tatu kupitia vipengele vya Best Male MVP, Song of the year na African artist of the year.

Hata hivyo wasanii wengine ambao wamefanikiwa kuchukua Tuzo hiyo ni pamoja na Khaligraph ambaye ameshinda kipengele cha Best Hip Hop na msanii Rema ambaye ameshindia kipengele cha Best New MVP.

Hii hapa chini ndiyo list kamili ya waliofanikiwa kuchukua Tuzo kupitia vipengele tofauti tofauti. πŸ‘‡πŸΎ

Best New MVP
FireBoy DML (NG)
JoeBoy (NG)
Marioo (TZ)
Rema (NG) – Winner
Simmy (SA)
Wendy Shay (GH)

Best Collaboration
Blow My Mind – Davido (NG)
Daz How Star Do – Skibii (NG)
Gugulethu – Prince Kaybee [SA] – Winner
Jama – DJ Mic Smith (GH)
Killin Dem – Burna Boy (NG)
Inama – Diamond PlatNumz (TZ)

Best Pop
Innos B (CG)
Nandy (TZ)
JoeBoy (NG) – Winner
Otile Brown (KE)
Kizz Daniel (NG)
Teni (NG)
Mayorkun (NG)
Rayvanny (TZ)
Naira Marley (NG)

Best Hip Hop
BlaqBonez (NG)
Falz (NG)
KHALIGRAPH Jones (KE) – Winner
Kwesta (SA)
Medikal (GH)
Shinski (KE)
Sarkodie (GH)
Reminisce (NG)
Ricky Rick (SA)
Zakwe (SA)

Best Duo
Black Motion (SA)
Blaq diamond (SA)
DopeNation (GH) – Winner
Ethic (KE)
Show Dem Camp (NG)
Toofan (TG)

African Producer of the Year
Cracker (NG)
Prince Kaybee (SA)
Jay Synth (NG)
Kel P (NG)
MOG (GH)
Ozedikus (NG)
Pheelz (NG)
Rexxie (NG) – Winner
S2Kizzy (TZ)

Best Female MVP
Betty G (ETH)
Daphne (CMR)
Nandy (TZ)
Sho Madjozi (SA)
Teni (NG) – Winner
Tiwa Savage (NG)
Yemi Alade (NG)

Best Male MVP
Burna Boy (NG) – Winner
Davido (NG)
Diamond Platnumz (TZ)
King Promise (GH)
Sjava (SA)
Wizkid (NG)
Zlatan (NG)

African DJ of the Year
DJ Creme De La Creme (KE)
DJ Kaywise (NG)
DJ Neptune (NG)
DJ Spinall (NG) – Winner
DJ Vyrusky (GH)
DJ Zinhle (SA)

Digital Artiste of the Year
Cassper Nyovest (SA)
Davido (NG) – Winner
Diamond Platnumz (TZ)
Kizz Daniel (NG)
Mr Eazi (NG)
Yemi Alade (NG)
Wizkid (NG)

Listeners’ Choice
Baby – JoeBoy (NG)
Dumebi – Rema (NG)
Fetch your Life – Prince Kaybee (SA)
Jealous – Fireboy DML (NG) – Winner
Jama – DJ Mic Smith (GH)
Kainama – Harmonize (TZ)
Killin Dem – BurnaBoy (NG)
Kpo K3K3 – StoneBwoy (GH)
Oil & Gas – Olamide (NG)

Viewers’ Choice
49-99 – Tiwa Savage (NG)
Able God – Chinko Ekun (NG)
Banomoya – Prince Kaybee (SA)
My Level – Shatta Wale (GH)
On The Low – Burna Boy (NG)
Soapy – Naira Marley (NG) – Winner
Tetema – Rayvanny (TZ)
Zanku (Legwork) – Zlatan (NG)

Video of the Year
49-99 – Tiwa Savage by Meji Alabi (NG) – Winner
Dangote – Burna Boy by Clarence Peters (NG)
Jericho – Simi by Adasa Cookey (NG)
Ngwa – Blick Bassy by Tebego Malope (SA)
Ohema – Kuami Eugene by Rex (GH)

Song of the Year
Jealous – FireBoy DML (NG)
Killin Dem – Burna Boy (NG) – Winner
Malwhede – King Monada (SA)
Soapy – Naira Marley (NG)
Tetema – Rayvanny (TZ)
Zanku (Legwork) – Zlatan (NG)
Baby – JoeBoy (NG)
Case – Teni (NG)
Dumebi – Rema (NG)
Fetch Your Life – Prince Kaybee (SA)
Jama – DJ Mic Smith(GH)

African Artiste Of The Year
Burna Boy (NG) – Winner
Davido (NG)
Diamond Platnumz (TZ)
Shatta Wale (GH)
ShoMadjozi (SA)
Tiwa Savage (NG)
Wizkid (NG)
Yemi Alade (NG)

Excellence in Music: Innocent Idibia (2Baba) – WinnerΒ 

Excellence in Philanthropy: DJ Cuppy – Winner

Excellence in Sports: Anthony Joshua – Winner

Excellence in Social Entrepreneurship and Digital Influence: Bright Jaja – Winner

Community and Socio-Political Development: Adebola Williams & Jude Jideonwo – Winner

DORAH BAADA YA KUONA TAUSI KAPATA MTOTO β€œNITAMLIPA MWANAUME ANIPE MIMBA”

Soma na hizi

Tupia Comments