Top Stories

List yote ya Wakurugenzi nchi nzima walioteuliwa na Rais Samia

on

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan leo tarehe 01 Agosti, 2021 amefanya uteuzi wa Wakurugenzi Watendaji  wa Halmashauri za Jiji, Manispaa,Miji na Wilaya kama ifuatavyo:-

  • MKOA WA ARUSHA
Dkt. John Kurwa Marco Pima  Jiji la Arusha
Zainab Juma Makwinya Wilaya ya Meru
Seleman Hamis Msumi  Wilaya ya Arusha 
Juma Mohamed Mhina  Wilaya ya Ngorongoro 
Stephen Anderson  Wilaya ya Longido 
Raphael John Siumbu  Wilaya ya Monduli 
Karia Rajabu   Wilaya ya Karatu

 

  1. MKOA WA DAR ES SALAAM
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Elasto Nehemia Kiwale  Manispaa ya Kigamboni 
Beatrice Rest Dominuo Kwai  Manispaa ya Ubungo 
Jumanne Kiango Shauri  Jiji la Ilala
Hanifa Suleiman Hamza  Manispaa ya Kinondoni
Elihuruma Mabelya  Manispaa ya Temeke

 

  1. MKOA WA DODOMA
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Yusuph Mustafa Semwaiko  Wilaya ya Kondoa 
Paul Mamba Sweya  Mji wa Kondoa 
Siwema Hamoud Juma  Wilaya ya Chemba 
Athumani Hamisi Masasi Wilaya ya Bahi
Dkt. Semistatusa Hussein Mashimba Wilaya ya Chamwino
Dkt. Omary Athumani Nkulo Wilaya ya Kongwa
Mwanahamisi Haidari Ally Wilaya ya Mpwapwa
Joseph Constantine Mafuru  Jiji la Dodoma

 

4.

MKOA WA GEITA:

NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Lutengano George Mwaliba Wilaya ya Bukombe 
Saada Seleman Mwaruka Wilaya ya Mbogwe
Mandia H. M. Kihiyo Wilaya ya Chato 
Husna Toni Chambo Wilaya ya Nyang’hwale
John Paul Wanga Wilaya ya Geita 
Zainab Muhidini Michuzi Wilaya ya Mji Wa Geita 

 

  1. MKOA WA IRINGA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Bernard Maurice Limbe Manispaa ya Iringa 
Bashir Paul Mhoja  Wilaya ya Iringa
Happiness Raphael Laizer Mji wa Mafinga
Lain Ephrahim Kamendu  Wilaya ya Kilolo Tangu 
Zaina Mfaume Mlawa Wilaya ya Mufindi 

 

  1. MKOA WA KAGERA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Innocent Mbandwa Mukandala Wilaya ya Biharamulo
Hamid Hamed Njovu Manispaa ya Bukoba 
Fatina Hussein Laay  Wilaya ya Bukoba 
Elias Mahwago Kayandabila Wilaya ya Muleba
Waziri Khachi Kombo Wilaya ya Missenyi 
Solomon Obeid Kimilike Wilaya ya Ngara 
Michael Francis Nzyungu  Wilaya ya Karagwe
Sacf. James Marco John Wilaya ya Kyerwa 

 

  1. MKOA WA KATAVI:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Sophia Juma Kambuli Manispaa ya Mpanda 
Mohamed Ramadhani Ntandu  Wilaya ya Msimbo 
Catherine Michael Mashalla Wilaya ya Mpimbwe
Teresia Aloyce Irafay Wilaya ya Mlele 
Shaban Juma Juma Wilaya ya Tanganyika 

 

  1. MKOA WA KIGOMA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Joseph Kashushura Rwiza  Wilaya ya Kasulu
Dollar Rajab Kusenge Mji wa Kasulu
Ndaki Stephano Mhuli Wilaya ya Kakonko
Rose Robert Manumba Wilaya ya Kigoma 
Deocles Rutema Murushwagire  Wilaya ya Kibondo
Zainab Suleiman Mbunda Wilaya ya Uvinza 
Essau Hosiana Ngoloka Wilaya ya Buhigwe 
Athmani Francis Msabila Wilaya ya Kigoma Ujiji 

 

  1. MKOA WA KILIMANJARO:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Kastori George Msigala  Wilaya ya Moshi 
Godwin Justin Chacha  Wilaya ya Rombo 
Annastazia Tutuba Buhamvya  Wilaya ya Same
Upendo Erick Mangali Wilaya ya Siha 
Dionis Maternsus Myinga Wilaya ya Hai 
Mwajuma Abbas Nasombe Wilaya ya Mwanga
Dr. Rashid Karim Gembe Manispaa ya Moshi 

 

  1. MKOA WA LINDI:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
George Mbilinyi Wilaya ya Mtama 
Juma Ally Mnwele Manispaa ya Lindi 
Eston Paul Ngilangwa Wilaya ya Kilwa 
Tina Emelye Sekambo Wilaya ya Liwale 
Eng. Chionda Ally Mfaume Wilaya ya Nachingwea
Frank Fabian Chonya  Wilaya ya Ruangwa 

 

  1. MKOA WA MANYARA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Samweli Warioba Gunza Wilaya ya Simanjiro
John John Nchimbi  Wilaya ya Kiteto
Anna Philip Mbogo Wilaya ya Babat 
Yered Edson Myenzi Mji wa Mbulu 
Jenifa Christian Omolo Wilaya ya Hanang’ 
Dr. Zuweina Kondo Mji wa Babati 
Abubakar Abdullah Kuuli Wilaya ya Mbulu 

 

  1. MKOA WA MARA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Emmanuel John Mkonongo  Mji wa Bunda
Francis Emmanuel Namaumbo Wilaya ya Rorya
Palela Msongela Nitu Wilaya ya Musoma
Gimbana Emmanuel Ntavyo Mji wa Tarime 
Bosco Addo Ndunguru Manispaa ya Musoma 
Patricia Robbi John Wilaya ya Butiama 
Solomon Isack Shati Wilaya ya Tarime
Changwa Mohammed Mkwazu Wilaya ya Bunda 
Kivuma Hamis Msangi  Wilaya ya Serengeti

 

  1. MKOA WA MBEYA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Stephe Edward Katemba  Wilaya ya Mbeya 
Amede Elias Andrea Ngwadidako  Jiji la Mbeya
Ezekiel Henrick Magehema  Wilaya ya Kyela 
Missana Kalela Kwangura  Wilaya ya Mbarali 
Tamim Hamad Kambona Wilaya ya Chunya
Loema Peter Isaaya Wilaya ya Busokelo 
Renatus Blas Mchau Wilaya ya Rungwe 

 

  1. MKOA WA MOROGORO:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Saida Adamjee Mahungu Wilaya ya Ulanga 
Eng. Stephen Mbulili Kaliwa  Wilaya ya Mlimba 
Lena Martin Nkaya Mji wa Ifakara
Hassan Njama Hassan  Wilaya ya Mvomero
Kisena Magina Mabuba Wilaya ya Kilosa
Rehema Said Bwasi  Wilaya ya Morogoro
Asajile Lucas Mwambambale Wilaya ya Gairo
Joanfaith John Kataraia Wilaya ya Malinyi
Ally Hamu Machela Manispaa ya Morogoro 

 

  1. MKOA WA MTWARA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Col. Emanuel Harry Mwaigobeko  Manispaa ya Mtwara 
Thomas Edwin Mwailafu  Mji wa Nanyamba
Erica Evarist Yegella  Wilaya ya Mtwara 
Duncan Golden Thebas  Wilaya ya Newala
Apoo Castro Tindwa Wilaya ya Masasi
Elias Runeye Mtiruhungwa Mji wa Masasi
Shamim Daud Mwariko Mji wa Newala 
Ibrahim John Mwanauta Wilaya ya Nanyamba 
Mussa Lawrance Gama  Wilaya ya Tandahimba 

 

  1. MKOA WA MWANZA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
  1.   
Modest Joseph Apolinary Manispaa ya Ilemela 
Lutengano George Mwaliba Wilaya ya Misungwi 
Emmanuel Luponya Sherembi Wilaya ya Ukerewe
Fidelica Gabriel Myovela Wilaya ya Magu
Selemani Yahya Sekiete Jiji la Mwanza
Binuru Mussa Shekidele Wilaya ya Sengerema 
Paulo Sosteness Malaga Wilaya ya Buchosa 
Happiness Joachim Msanga Wilaya ya Kwimba 

 

  1. MKOA WA NJOMBE: 
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Dollar Rajab Kusenge Mji wa Njombe
Sunday Deogratius Ndori  Wilaya ya Ludewa
William Mathew Makufwe Wilaya ya Makete 
Keneth Haule Keneth Mji wa Makambako
Maryam Ahmed Muhaji Wilaya ya Wanging’ombe 
Sharifa Yusuph Nabarang’anya Wilaya ya Njombe

 

  1. MKOA WA PWANI: 
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Mshamu Ally Munde Mji wa Kibaha
Kuruthum Amour Sadik Wilaya ya Chalinze
Hanan Mohamed Bafagih Wilaya ya Kisarawe
Mwantum Hamis Mgonja Wilaya ya Mkuranga
Butamo Nuru Ndalahwa  Wilaya ya Kibaha 
Shauri Selenda  Wilaya ya Bagamoyo 
Mohamed Issa Mavura  Wilaya ya Kibiti 
  1. `
Kassim Seif Ndumbo Wilaya ya Mafia 
John Lipesi Kayombo  Wilaya ya Rufiji 

 

  1. MKOA WA RUKWA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Jacob James Mtalitinya  Manispaa ya Sumbawanga 
William Anyitike Mwakalambile Wilaya ya Nkasi 
Shafii Kassim Mpenda  Wilaya ya Kalambo
Lightness Stanley Msemo Wilaya ya Sumbawanga 

 

  1. MKOA WA RUVUMA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Fredrick Damas Sagamiko Manispaa ya Songea 
Neema Michael Maghembe Wilaya ya Songea 
Sajidu Idrisa Mohamed Wilaya ya Madaba
Chiriku Hamis Chilumba Wilaya ya Namtumbo 
Jimson Mhagama  Wilaya ya Nyasa 
Chiza Cyprian Marando  Wilaya ya Tunduru
Grace Stephen Quintine Mji wa Mbinga
Juma Haji Juma Wilaya ya Mbinga

 

  1. MKOA WA SHINYANGA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Nice Remen Munissy Wilaya ya Shinyanga
Anderson David Msumba  Mji wa Kahama
Charles Edward Fussi Wilaya ya Msalala 
Lino Pius Mwageni Wilaya ya Ushetu 
Emmanuel Johson Matinyi  Wilaya ya Kishapu
Jomary Mkristo Satura Manispaa ya Shinyanga 

 

  1. MKOA WA SIMIYU:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Simon Sales Berege Wilaya ya Maswa 
Adrian Jovin Jungu  Mji wa Bariadi
Elizabeth Mathias Gumbo  Wilaya ya Itilima 
Halid Muharami Mbwana Wilaya ya Bariadi
Veronica Vicent Sayore Wilaya ya Busega
Msoleni Juma Dakawa Wilaya ya Meatu

 

  1. MKOA WA SINGIDA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Estehr Annania Chaula Wilaya ya Singida
Michael Augustino Matomora Wilaya ya Iramba 
Justine Lawrence Kijazi  Wilaya ya Ikungi 
Melkizedek Oscar Humbe Wilaya ya Manyoni 
John Kulwa Mgagulwa  Wilaya ya Itigi 
Zefrin Kimolo Lubuva Manispaa ya Singida 
Asia Juma Mosses  Wilaya ya Mkalama 

 

  1. MKOA WA SONGWE:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Cecilia Donath Kavishe Wilaya ya Songwe
Philimoni Mwita Magesa Mji wa Tunduma 
Regina Lazaro Beida Wilaya ya Momba
Abadallah Hamis Nandonde Wilaya ya Mbozi 
Geofrey Moses Nnauye Wilaya ya Ileje 

 

  1. MKOA WA TABORA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Shomary Salim Mndolwa Mji wa Nzega
Kiomoni Kiburwa Kibamba Wilaya ya Nzega 
Baraka Michael Zikatimu  Wilaya ya Urambo
Dkt. Peter Maiga Nyanja Manispaa ya Tabora
Hemed Saidi Magaro  Wilaya ya Uyui 
Jerry Daimon Mwaga  Wilaya ya Kaliua
Selemani Mohamed Pandawe Wilaya ya Sikonge 
Fatuma Omary Latu Wilaya ya Igunga 

 

  1. MKOA WA TANGA:
NA JINA KAMILI  HALMASHAURI  
Gracia Max Makota  Wilaya ya Kilindi 
Ikupa Harrison Mwasyoge  Wilaya ya Lushoto 
George Daniel Haule  Wilaya ya Bumbuli 
Nasib Bakari Mmbaga  Wilaya ya Muheza
Isaya Mugishangwe Mbenje  Wilaya ya Pangani 
Zahara Abdul Msangi Wilaya ya Mkinga
Saitoti Zelote Stephen Wilaya ya Handeni
Nicodemus John Bei  Mji wa Korogwe  
Mariamu Ukwaju Masebu Mji wa Handeni
Spora Jonathan Liana Jiji la Tanga 
Halfan Hashim Magani Wilaya ya Korogwe

 

Soma na hizi

Tupia Comments