Magazeti

#LIVE MAGAZETI: Maswali tata wabunge Chadema kuhojiwa Takukuru, Matumaini ya wananchi bajeti ya Serikali

By

on

Karibu AyoTV, kila alfajiri unasomewa habari kubwa kutoka kwenye Magazeti ya Tanzania ambapo cha kufanya ni kubonyeza ‘SUBSCRIBE‘ ili uwe unapata notification kila habari mpya inapowekwa.

Bonyeza hapa chini kusomewa Magazeti ya leo June 11, 2020 na Pascal Mwakyoma.

 

MAAJABU YA MTO WAMI MVUVI ASIMULIA “TUNASHUHUDIA AJALI NYINGI HAPA, MAGARI MENGINE YANAOZEA CHINI”

Tupia Comments