AyoTV

Mahakimu nao wanaadhabu zao? Jaji Mkuu Chande ana haya yakushare na wewe…(+Video)

on

Jan 31 2016 Mahakama kuu Tanzania ilifanya uzinduzi wa wiki ya sheria nchini,  kuna mengi huwenda hujawahi kuyajua kuhusu Mahakama na adhabu kwa Mahakimu wanazozipata pia..! hapa  nakukutanisha na Jaji Mkuu Othman Chande akielezea.

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika AYO’ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyezahapa>>>INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE.

Soma na hizi

Tupia Comments