Premier Bet
TMDA Ad

Top Stories

Mbowe “Jafo anasema ni mchezo wa Kisiasa, hatuwapi ushirikiano Viongozi hao” (+video)

on

Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Freeman MBowe “Tunawaeleza Wanachama wetu, hatushiriki chaguzi hizi za Serikali za Mitaa, wote wajitoe na wasitambue Viongozi watakaopatikana katika Serikali za Vijiji, Vitongoji na Mitaa, tusilaumiane, hatutotambua Kiongozi yeyote aliyepatikana kwa ubatili huu, hatutotoa ushirikiano”.

ZAHERA AFUNGUKA “NIMETOA ZAIDI YA MILIONI 100 YANGA, SITOWADAI, WACHEZAJI PIA WAMENIKOPA”

Soma na hizi

Tupia Comments