AyoTV

VIDEO: Hoja za mbunge Joseph Mbilinyi bungeni kuhusu mizigo kupungua bandarini na mengine

on

Bunge limeendelea tena April 29 2016 Dodoma ambapo miongoni mwa Wabunge waliochangia ni pamoja na Mbunge wa Mbeya Mjini Joseph Mbilinyi maarufu kama Sugu mchango wake ukihusu bajeti ya Wizara ya Ofisi ya Rais Tamisemi, mtazame kwenye hii video hapa chini

‘KWANINI TAKUKURU HAWAJAWAFIKISHA HAWA MAHAKAMANI?’ – ZITTO KABWE

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments