AyoTV

VIDEO: Alichokiongea Halima Mdee baada ya kukiri kumtukana Spika

on

Mbunge wa Kawe Halima Mdee leo April 25, 2017 alisimama mbele ya bunge na kuomba msamaha ikiwa ni siku kadhaa tangu atuhumiwe kwa kosa la kumtukana spika wa Bunge Job Ndugai wakati mkutano wa bunge ukiendelea.

Mdee amesema…>>>’Nakiri kosa la kumtukana spika, nasema nilitenda kosa na nakiri kwamba sitorudia tena. Naamini kuna wanachi wengi niliwakwaza wakiwemo wapiga kura wangu.

Naahidi kuanzia sasa nitakuwa nikitoa michango yangu kwa kutumia lugha za staha!‘ –Halima Mdee

VIDEO: Maamuzi ya Mbunge Mchengerwa atakaposikia Rais Magufuli sio mzalendo 

BREAKING NEWS zote na stori za mastaa utazipata kwa Reporter wako MillardAyo, hakikisha umejiunga na mimi kwenye Facebook, Twitter, Instagram, Snapchat, Youtube, APP kwenye ANDROID na IOS kote huko kwa jina hilohilo la @millardayo

Soma na hizi

Tupia Comments