Mix

Tatizo la ugonjwa wa moyo lilivyopatiwa ufumbuzi Dar…(+PICHAZ)

on

Leo Jan 23 2016 Hospitali ya taifa Muhimbili kupitia taasisi ya moyo ya Jakaya Kikwete kwa kushirikiana na Mkuu wa wilaya ya Kinondoni Paul Makonda wanaendesha shughuli ya upimaji wa ugonjwa wa moyo bure kwa wananchi wa Dar, hapa nimeyakusanya baadhi ya matukio katika picha kutokea leaders Club ambapo tukio ndio linafanyika.

AW1A0155

Mkuu wa Wilaya Kinondoni Paul Makonda akizungumza na Wanahabari

AW1A0160

Paul Makonda akiwa na mmoja wa wagonjwa

AW1A0201

AW1A0204

AW1A0205

AW1A0208

AW1A0209

AW1A0211

DSC_058026464

Baadhi ya wananchi wakisubiri huduma ya vipimo

DSC_058926464

DSC_060426464

DSC_062426464

DSC_063026464

DSC_065726464

Huduma ya vipimo ikiendelea

DSC_067026464

DSC_068226464

DSC_068926464

DSC_070726464

Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni Makonda akishiriki baadhi ya shughuli

DSC_078026464

DSC_084326464

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO’ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyezahapa>>>INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE.

Soma na hizi

Tupia Comments