AyoTV

VIDEO: Masanja bado anautaka Ubunge? huu ni utani wake kuhusu kuupata

on

Emanuel Mgaya a.k.a Masanja Mkandamizaji ni Msanii wa muziki na maigizo tokea long time, leo nakukutanisha naye katika Exclusive interview na AYO TV akitania kuhusu mpango wake wa kurudi tena kugombea nafasi ya Ubunge.

Huyu hapa kwenye dakika zake mbili za kucheka…

ULIIKOSA HII MBUNGE ALIYETAMANI HATA KULIA DODOMA KISA BUNGE LIVE?

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

 

Soma na hizi

Tupia Comments