Habari za Mastaa

Muna Love kafunguka kaongeza shape “Nimeweka Dimpoz, nafanya nyingine 10” (Video+)

on

Mahojiano na Muna Love ambaye amefunguka kuhusu kufanya Surgery ya kuongeza na kupunguza vitu kwenye mwili wake, tayari ameshaweka Dimpoz na hapa anafunguka.

Bonyeza PLAY kupata taarifa Kamili.

HARMONIZE ATAKA MWANAMKE WA KUISHI NAE KWENYE MJENGO WAKE MPYA, AMUAMBIA KAJALA ‘ANA MACHOZI’

VIDEO MABANGO YA MESSI YAKIONDOLEWA RASMI KATIKA UWANJA WA BARCELONA “CAMP NOU”

 

Soma na hizi

Tupia Comments