Top Stories

Musukuma awavaa wanaosema ukichomwa chanjo unageuka zombie (Video+)

on

Mbunge wa Geita Vijijini Joseph Musukuma amesema Wananchi wasipuuze kuchanja Chanjo dhidi ya Ugonjwa wa COVID 19, na kuwataka Wananchi kuwapuuza Wanasiasa vigeugeu.

Aidha amezungumzia pia maneno yanayoendelea mitandaoni kuhusu chanjo hiyo ya Uviko- 19.

“Ugonjwa wa Covid upo na Serikali kama Serikali Mheshimiwa Rais  amefanya kazi yake kama Rais wa nchi ameleta dawa na wala hakuna mtu anaelazimishwa kuchoma ama kutumia dawa Covid 19 kwani ni hiari “- Msukuma

“Ila Watanzania nao wawe makini na Wanasiasa maana ni vigeugeu sana kuna watu ambao mwanzo walishadadia sana kuhusu mikusanyiko, mtu ambae haamini kama kuna Ugonjwa wa Corona tunapoteza ndugu zetu pale hospitali ya Bugando, atembelee tu ajionee inawezekana unashabikia lakini kufa utakufa pekee yako”- Musukuma

 

TAZAMA RAIS KAGAME AKIMUENDESHA RAIS SAMIA NCHINI RWANDA

MADEREVA 6 WA BODABODA KUFIKISHWA MAHAKAMANI “PIKIPIKI HAZINA LESENI/KUPAKIA ABIRIA ZAIDI YA MMOJA”

 

 

Soma na hizi

Tupia Comments