Mix

Alichokiandika Waziri Nape Nnauye baada ya video ya Clouds Media inayosambaa

on

Kufuatia kusambaa kwa video mitandaoni ikiaminika ni mkuu wa mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda akiingia Clouds Media akiwa na askari, Waziri wa habari, utamaduni, sanaa na michezo, Nape Nnauye kupitia account yake ya twitter ameyaandika haya……

“Kesho asubuhi kama Waziri Mwenye dhamana na HABARI nitatembelea CloudsMedia kujua kilichotokea.Nawaomba sana wanahabari nchini KUTULIA kwasasa”

Ulikosa? AyoTV magazeti leo March 19 2017, Bonyeza play hapa chini kutazama

Soma na hizi

Tupia Comments