Habari za Mastaa

Nisher arusha dongo kwa wanaomuandikia ‘nyaraka’ za kumkosoa…..

on

.

.

Director Nisher atupa jiwe gizani unahisi amemlenga nani?

Kupitia mtandao wa Instagram Nisher amepost picha yenye maneno yanayoonekana kuwa ni dongo linalomwendea mtu ambaye hakumtaja ,kwenye picha hiyo Nisher ameandika #Mi hua nacheka sana, Unakuta Mtu anaandika Comment Waraka Mkubwa unaotosha Kua Kitabu cha kuuza, ndani ka-kukosoaaaa weeeeee…. MIMI nasema hiviiii… Kama mtanzania Mzalendo, Mimi najifunza Kwa kuona kazi KALI, sio NYARAKA… so kama una-Kazi umeipiga KALI KULIKO YANGU, TENA NIRIDHIKE KABISAAAA KUA UMEFANYA KULIKO MIMI, NIONYESHE NIJIFUNZE!!!!!!! Ukiniandikia Magazeti unaniongezea Maisha tu manake NTACHEKA HATARI!!!!!!! #NimesemaTU #JUSTSAYING …… ukiona nimekukwaza kwa hii status Ujue nilikua naongea na wewe!!’aliandika Nisher.

Swali,Je dogo hilo linawaendea wakina nani?

Nitaendelea kukupatia kila stori inayonifikia mtu wangu, niko tayari kukutumia wakati wowote kupitia twitter instagram na facebook ukijiunga na mimi kwa kubonyeza >>> twitter Insta Facebook

 

 

 

 

 

Tupia Comments