Vituko/ Comedy

Baada ya Trafiki feki sasa ni Mwanajeshi feki na jezi zake kwenye headlines

on

Screen Shot 2014-04-18 at 3.20.16 PMIliwahi kutokea Tabata Dar es salaam akakamatwa askari feki wa usalama barabarani ambae ni mzee aelikua anavalia sare na madereva walikua wanajua kweli huyu ni askari na faini na rushwa akawa anazilamba kama kawaida.

Stori nyingine kwenye headlines sasa hivi ni za Mwanajeshi feki nchini Kenya ambapo kituo cha TV cha K24 ndio kimeripoti hii stori kwa kusema jamaa alishtukiwa na Mwanajeshi halisi wa nchi hiyo.

Screen Shot 2014-04-18 at 3.05.12 PMHuyu jamaa mwenye umri wa miaka 23 alikamatwa wakati akiwa anasafiri, anaitwa Robert Mutuku na anakiri alipata hizi jezi za jeshi kutoka kwa rafiki yake ambae alikua anamtafutia kibarua jeshini.

Akiwa tayari anashikiliwa na polisi, Mutuku ambae pia alikua na kitambulisho feki cha jeshi amekaririwa akisema ‘ni kazi nilikua naitaka ndio maana niliomba hizi nguo kwa sababu naipenda hii kazi’

Unataka stori kama hizi zisikupite? niko tayari kukutumia chochote kinachonifikia usiku na mchana kupitia twitter, facebook na instagram kwa jina hilohilo la @millardayo

Screen Shot 2014-04-18 at 3.19.52 PM

Tupia Comments