Habari za Mastaa

Skylight Band wamekuja kivingine,Kutana nao na Nata Kidogo….!!

on

Inawezekana hujawasikia kitambo mtu wangu bendi ya Skylight lakini kwa sasa wamekuja upya na singo mpya,Hii inaitwa Nata Kidogo,enjoy kusikiliza wimbo mpya wa New Skylight Band.

Sky3

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO’ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyezahapa>>>INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE.

Tupia Comments