AyoTV

FULL VIDEO: Steve Nyerere atokwa machozi, aongelea simu ya Mama Wema

on

Mwigizaji wa Tanzania Steve Nyerere amezungumza na Waandishi wa habari kuelezea sakata lake sauti yake iliyosambaa ya mazungumzo ya simu kati yake na Mama wa Mwigizaji Wema Sepetuhii video hapa chini ina kila kitu.

VIDEO: Mama Wema Sepetu alipoulizwa kuhusu simu Steven Nyerere na Wema Sepetu kuhamia CHADEMA, tazama kwenye hii video hapa chini

FULL VIDEO: Wema Sepetu alivyotangaza kuhamia CHADEMA, kila kitu tazama kwenye hii video ujionee

Soma na hizi

Tupia Comments