Habari za Mastaa

Pale Washindi walipokosea kutajwa kwenye Oscar Awards 2017 Marekani (+ video fupi)

on

Usiku wa kuamkia February 27, 2017 Marekani ulikua usiku wa tuzo kubwa za Filamu na Tamthilia OSCAR AWARDS ambapo kulikua na matukio ya kipekee ikiwemo msomaji majina kukosea jina la washindi wa tuzo ya Picha Bora iliyotakiwa kuchukuliwa na filamu ya Moonlight ikatajwa La La Land.

Nimekuwekea hapa FULL LIST ya washindi wa tuzo hizo.

BEST PICTURE

Moonlight – WINNER
Arrival
Fences
Hacksaw Ridge
Hell Or High Water
Hidden Figures
La La Land
Lion
Manchester By The Sea

BEST DIRECTOR

Damien Chazelle – La La Land – WINNER
Barry Jenkins – Moonlight
Kenneth Lonergan – Manchester By The Sea
Denis Villeneuve – Arrival
Mel Gibson – Hacksaw Ridge

BEST ACTOR

Casey Affleck – Manchester By The Sea – WINNER
Andrew Garfield – Hacksaw Ridge
Ryan Gosling – La La Land
Denzel Washington – Fences
Viggo Mortensen – Captain Fantastic

BEST ACTRESS

Emma Stone – La La Land – WINNER
Isabelle Huppert – Elle
Ruth Negga – Loving
Natalie Portman – Jackie
Meryl Streep – Florence Foster Jenkins

BEST SUPPORTING ACTOR

Mahershala Ali – Moonlight – WINNER
Jeff Bridges – Hell Or High Water
Lucas Hedges – Manchester By The Sea
Dev Patel – Lion
Michael Shannon – Nocturnal Animals

BEST SUPPORTING ACTRESS

Viola Davis – Fences – WINNER
Naomie Harris – Moonlight
Nicole Kidman – Lion
Octavia Spencer – Hidden Figures
Michelle Williams – Manchester By The Sea

BEST ORIGINAL SCREENPLAY

Kenneth Lonergan – Manchester By The Sea – WINNER
Damien Chazelle – La La Land
Yorgos Lanthimos and Efthymis Filippou – The Lobster
Taylor Sheridan – Hell Or High Water
Mike Mills – 20th Century Women

BEST ADAPTED SCREENPLAY

Moonlight – WINNER
Fences
Hidden Figures
Lion
Arrival

BEST ANIMATED FEATURE

Zootopia – WINNER
Kubo And The Two Strings
Moana
The Red Turtle
My Life as a Zucchini

BEST CINEMATOGRAPHY

La La Land, Linus Sandgren – WINNER
Arrival, Bradford Young
Lion, Greig Fraser
Moonlight, James Laxton
Silence, Rodrigo Prieto

BEST COSTUME DESIGN

Fantastic Beasts And Where To Find Them – WINNER
Allied
Florence Foster Jenkins
Jackie
La La Land

BEST DOCUMENTARY

OJ: Made In America – WINNER
Fire At Sea
I Am Not Your Negro
Life, Animated
13th

BEST DOCUMENTARY SHORT

The White Helmets – WINNER
Extremis
4.1 Miles
Joe’s Violin
Watani: My Homeland

BEST FILM EDITING

Hacksaw Ridge – WINNER
Arrival
Hell Or High Water
La La Land
Moonlight

BEST FOREIGN LANGUAGE FILM

The Salesman, Iran – WINNER
Land Of Mine, Denmark
A Man Called Ove, Sweden
Tanna, Australia
Toni Erdmann, Germany

BEST MAKEUP AND HAIRSTYLING

Suicide Squad – WINNER
A Man Called Ove
Star Trek Beyond

BEST ORIGINAL SCORE

La La Land, Justin Hurwitz – WINNER
Jackie, Mica Levi
Lion, Dustin O’Halloran
Moonlight, Nicholas Britell
Passengers, Thomas Newman

BEST ORIGINAL SONG

City Of Stars, La La Land – WINNER
Audition (The Fools Who Dream), La La Land
Can’t Stop The Feeling, Trolls
The Empty Chair, Jim: The James Foley Story
How Far I’ll Go, Moana

BEST PRODUCTION DESIGN

La La Land – WINNER
Arrival
Fantastic Beasts And Where To Find Them
Hail, Caesar!
Passengers

BEST ANIMATED SHORT

Piper, Alan Barillaro – WINNER
Blind Vaysha, Theodore Ushev
Borrowed Time, Andrew Coats
Pear Cider And Cigarettes, Robert Valley
Pearl, Patrick Osborne
Star Wars Rogue One
Image Caption:
Rogue One received two nominations for sound mixing and visual effects

BEST LIVE ACTION SHORT

Sing – WINNER
Ennemis Interieurs
La Femme Et Le TGV
Silent Nights
Timecode

BEST SOUND EDITING

Arrival – WINNER
Deepwater Horizon
Hacksaw Ridge
La La Land
Sully

BEST SOUND MIXING

Hacksaw Ridge – WINNER
Arrival
La La Land
Rogue One: A Star Wars Story
13 Hours: The Secret Soldiers Of Benghazi

BEST VISUAL EFFECTS

The Jungle Book – WINNER
Deepwater Horizon
Doctor Strange
Kubo And The Two Strings
Rogue One: A Star Wars Story

VIDEO: Ilikupita hii ya mualiko wa Alikiba na Vanessa ndani ya Club Taboo, South Africa? Itazame hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments