fB insta twitter

“Dunia pamekuwa sio mahali salama pa kuishi” – Professor Jay

on

Siku chache baada tukio la watu wasiofahamika kumteka rapa Roma Mkatoliki na wenzake watatu kisha kuwapeleka mahali kusikojulikana na baadaye kuonekana, tukio hilo limezidi kuongeza hofu na mashaka kwa watu mbalimbili.

April 11, 2017 kupitia ukurasa wake wa Instagram Mbunge wa Mikumi na staa wa Hip Hop Bongo, Joseph Haule ‘Professor Jay’ ameonesha wasiwasi wake juu ya matukio hayo…

Dunia pamekuwa sio mahali salama pa kuishi sio kwa sababu watu wabaya wana nguvu sana BALI ni kwa sababu watu WEMA wanakaa kimya na kuacha kukemea mambo mabaya – ALBERT EINSTEIN #Tupaze sauti zetu tulikomboe TAIFA @jongwe. – Professor Jay.

VIDEO: Walichokisema Mbunge Prof. Jay na wenzake baada ya Lijualikali kurejea Kilombero. Bonyeza play kutazama.

Soma na hizi

Tupia Comments