AyoTV

VIDEO: Paul Makonda na wale Wanasheria wa Dar es salaam leo wameongea

on

Ni February 24 2017 ambapo Paul Makonda Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam amekutanana na Waandishi wa habari na kuongelea ile ishu ya Wanasheria wa Dar es salaam, kila kitu kipo kwenye hii video hapa chini

VIDEO: Rais Magufuli alivyompigia simu Neema Mwita na kumtumia watu wa IKULU, tazama kwenye hii video hapa chini

BREAKING NEWS zote na stori za mastaa utazipata kwa Reporter wako MillardAyo, hakikisha umejiunga na mimi kwenye Facebook, Twitter, Instagram, Snapchat, Youtube, APP kwenye ANDROID na IOS kote huko kwa jina hilohilo la @millardayo

Soma na hizi

Tupia Comments