Top Stories

Kazi ya kwanza ya Mbunge Prof. Jay ndani ya siku 20 baada ya kuapishwa Bungeni Dodoma.. (+Pichaz)

on

Professor Jay ni mwana Hiphop kitambo sana hapa Tanzania, lakini jina lake lina uzito wake wa nguvu kabisa kiasi cha kwamba watoto, vijana, wazee na watu wazima walilifahamu jina lake… lakini 2015 inamalizika huku akiwa na kofia nyingine kichwani, ni kofia ya Ubunge wa Jimbo la Mikumi Morogoro a.k.a Mji kasoro bahari !!

IMG-20151208-WA0024

Prof. Jay kaanza kazi na kathibitisha kwamba ndani ya siku 20 anaweza kufanya kitu na kikaonekana… nakumbuka Mbunge huyo, Joseph Haule alikuwa mmoja ya Wabunge walioapishwa siku ya November 18 2015 Bungeni Dodoma.

Prof III

Kazi imeanza, amenithibitishia kwamba ameanza na ukarabati wa barabara kati ya Kata ya Kidodi na Kata ya Vidunda ambapo barabara hiyo itakuwa kwenye hali nzuri ya kupitika tofauti na hali ilivyo sasa, imeharibika vibaya kutokana na mvua.

IMG-20151208-WA0022

Kingine ni kwamba Professor Jay amesema kipaumbele chake ni kwenye mambo manne makubwa, kuhakikisha upatikanaji wa maji, ukarabati wa barabara, uboreshaji wa elimu na huduma bora za afya… barabara aliyoanza nayo kwa sasa ina umbali wa kama kilometa saba hivi.

IMG-20151208-WA0023

Prof II

Prof IV

Prof VI

Prof VII Prof VIII

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO’ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa>>>INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE.

Soma na hizi

Tupia Comments