Premier Bet SwahiliFlix Ad Tigo Ad

AyoTV

VIDEO: Msanii wa Bongo Movie aliyefungua Kanisa lake

on

Kila mtu ana ndoto ya kuitimiza katika maisha yake ambapo hujiwekea muda wa kuitimiza ndoto hiyo na kumfanya awe na furaha pindi atimizapo bila kujali imedumu kwa muda gani.

Mmoja kati ya watu waliotimiza ndoto za muda mrefu ni Pastor Myamba ambaye alikuwa na ndoto ya kuanzisha Kanisa lake ambayo imetimia baada ya miaka 10…nimekuwekea dakika 10 hapa zitazame!!!

UVAMIZI KANISANI: Mchungaji aeleza thamani ya vitu vilivyoharibiwa!!!

Soma na hizi

Tupia Comments