AyoTV

VIDEO: Weusi walivyokutana na watu wao Singida on stage…

on

Ni June 3, 2016 ambapo wakali wa Hip Hop wanaounda kundi la Weusi walitoa burudani ya nguvu kwa wakazi wa Singida..tazama hii video hapa chini.

ULIIKOSA HII YA JOH MAKINI ALIVYPANDA KWENYE STAGE MWENYEWE IRINGA ITAZAME HI VIDEO HAPA

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments