Mix

“Mama Sepetu kusambaza yale maongezi ya simu ni mauaji” Steve Nyerere aongea

on

Baada ya sauti zilizosambaa zikimuhusisha Mwigizaji Steve Nyerere na Mama wa mwigizaji Wema Sepetu wakizungumza huku akitaja baadhi ya viongozi mbalimbali aliodili nao kwenye sakata la Wema kushikwa na Polisi, leo Steve Nyerere ameita Waandishi wa habari na kuongea nao.

Wakati ukiisubiria FULL VIDEO kwenye Youtube ya “millardayo“, hizi kwenye Tweets za ‘millardayo‘ hapa chini ni kauli za Steve Nyerere.

VIDEO; Mama Wema kuhusu simu ya Steven Nyerere na kuhamia CHADEMA, Bonyeza Play hapa chini

FULL VIDEO: Wema Sepetu alivyotangaza kuhamia CHADEMA, bonyeza play kwenye hii video hapa chini kujionea

EXCLUSIVE: Yvonne Chakachaka alivyomuongelea Alikiba, TAZAMA KWENYE HII VIDEO HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments