Mix

Njia alizotumia Professor huyu wa chuo kwa wanafunzi wake ili wafaulu ni Stori!!..

on

califonia

Kuna njia nyingi ambazo wanafunzi wengi wa vyuo wamekuwa wakizitumia ili kuhakikisha wanafaulu mitihani yao ya mwisho na hata wengine hutumia fedha ili tu kuhakikisha wanafaulu.

Lakini hii njama iliyotumiwa na wahadhiri wa chuo cha University of California, San Diego imepelekea wazazi wa wanafunzi kupandwa na jazba na hata kuwafikisha kwenye vyombo vya kisheria baada ya kuwataka wanafunzi kucheza uchi ili waweze kufaulu mitihani yao.

Mmoja wa wazazi wa wanafunzi hao alisema  Professor Ricardo Dominguez alimlazimisha binti yake kuchagua kuvua nguo na kucheza au kufeli mitihani.

Hata hivyo uongozi wa chuo hicho ulikanusha shutuma hizo na kusisitiza hawakuwalazimisha bali waliwataka kuchagua wenyewe kucheza bila nguo ama kucheza na nguo.

Unahitaji chochote ninachokipata kisikupite? jiunge na mimi kwenye TwitterFacebook na Instagram kwa kubonyezahapa >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahaukusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos ili kila video yaAyoTVikufikie

Tupia Comments