Mix

Taarifa kutoka TRA kuhusu ukusanyaji wa kodi za Majengo

on

Serikali kupitia Mamlaka ya Mapato Tanzania imesema imeanza utekelezaji wa kukusanya kodi ya majengo kwa kutumia mfumo mpya wa ukusanyaji kupitia ununuzi wa umeme, utekelezaji utaanza rasmi August 20,2021 na unafanyika chini ya usimamizi wa TRA kwa kushirikiana na TANESCO ukihusisha mita za aina zote za Umeme.

Kwa njia hii mpya ya ukusanyaji wa kodi kila mnunuzi wa umeme atakatwa Tsh.1000 kwa Mwezi kwa nyumba ya kawaida na Tsh. 5000 kwa Mwezi kwa sakafu ya ghorofa, kwa wanaotumia mita za ankara watalipia kodi hii kwa pamoja katika ankara ya mwezi.

TAZAMA CHANJO YA UKIMWI YAANZA KUFANYIWA MAJARIBIO

IGP SIRRO ATOA TAMKO GWAJIMA KUKAMATWA “TUTACHUKUA HATUA, TUNASUBIRI MAELEKEZO KWA MAANDISHI”

Soma na hizi

Tupia Comments