AyoTV

VIDEO: ‘Wanaosema mimi mwizi wataisoma namba’-Prof. Tibaijuka

on

Mei 5 2016 Wizara ya Katiba na Sheria ilikuwa ikiwasilisha bungeni Taarifa ya kamati ya kudumu ya bunge kuhusu utekelezaji wa Wizara hiyo huku ikisoma na Waziri wake Harrison Mwakyembe, Baadae ilitolewa nafasi kwa wajumbe wakiwemo wabunge ili kuchangia maoni yao kuhusu bajeti hiyo.

Hapa nakukutanisha na Mbunge wa Muleba Kusini Profesa Anna Tibaijuka alipopata nafasi hiyo ya kuchangia ambapo kwanza anaonyesha kutopendezwa na kauli za mzungumzaji wa kwanza alipozungumzia kuhusu utendaji kazi wa Serikali ya awamu ya Tano.

Huyu hapa Profesa Tibaijuka kwenye dakika zake saba za kumsikiliza…

ULIIKOSA HII YA TUNDU LISSU KAWASILISHA MAONI HAYA KUHUSU SERIKALI YA RAIS MAGUFULI?

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments