Duniani

Maneno mengine ya T B Joshua mwaka mmoja baada ya Jengo la Kanisa lake kuanguka..

on

Umepita mwaka mmoja sasahivi toka litokee tukio la kuanguka kwa Jengo la Kanisa la Synagogue Church of All Nations Nigeria ambalo linaongozwa na Mchungaji T B Joshua… kuna watu wengi walifariki katika tukio hilo na ilikuwa stori ambayo iligusa watu wengi kwa sababu ya umaarufu wa Mchungaji huyo nje ya mipaka ya Nigeria.

T B Joshua ameandika ujumbe unaogusa kumbukumbu ya tukio hilo, kwenye alichokisema kuna haya maneno pia >>> ‘Ni muhimu kukumbuka kwamba sisi ni Familia ya MUNGU, wakati mwingine kwenye mazingira kama haya tunatakiwa kumuachia MUNGU… Tunatakiwa kuamini kwamba vifo vya ndugu zetu ilikuwa ni mapenzi ya MUNGU, na haikuwezekana kupingana nao‘- T B Joshua.

3

Ajali ya kuanguka kwa Jengo la Kanisa hilo ilitokea September 12 2014, ambapo watu 115 walifariki na 84 kati yao walikuwa Raia wa South Africa.

PAPO KWA PAPO zipate habari zote zinazonifikia kuanzia kwenye siasa muziki, michezo, maisha, Breaking news na nyingine kwa kujiunga hapa na mimi >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos

Tupia Comments